Llythyrau o Gefnogaeth

Saesneg/English

SUP0001    Mr Eifion Pomeroy     (Saesneg yn unig)
SUP0002    Mr P R Williams     (Saesneg yn unig)
SUP0003    Cherry Cronly     (Saesneg yn unig)
SUP0004    James Dennehy     (Saesneg yn unig)
SUP0005     ICE Wales  (Saesneg yn unig)
SUP0006    Tim Morant     (Saesneg yn unig)
SUP0007    Kathryn Sanders     (Saesneg yn unig)
SUP0008    Phil Whitney     (Saesneg yn unig)
SUP0009    Mr Chris Cox     (Saesneg yn unig)
SUP0010    Laurence Yates     (Saesneg yn unig)
SUP0011    Tony Cort      (Saesneg yn unig)
SUP0012    Mel Morgan      (Saesneg yn unig)
SUP0013    Philip Hardwick     (Saesneg yn unig)
SUP0014    Gavin Wakeham     (Saesneg yn unig)
SUP0015    Katie Coleman     (Saesneg yn unig)
SUP0016    c2j Architects (Saesneg yn unig)
SUP0017    Richard Jones     (Saesneg yn unig)
SUP0018    Andrew Barker     (Saesneg yn unig)
SUP0019    David Murray     (Saesneg yn unig)
SUP0020    Alan Rosier     (Saesneg yn unig)
SUP0021    JLL (Saesneg yn unig)
SUP0022    Nicola Richards     (Saesneg yn unig)
SUP0023    Fletcher Morgan (Saesneg yn unig)
SUP0024    RJ Smart (Builders)Ltd  (Saesneg yn unig)
SUP0025    Lilli Cramer     (Saesneg yn unig)
SUP0026    Bruce Richards     (Saesneg yn unig)
SUP0027    Dr Edmund Hazel     (Saesneg yn unig)
SUP0028    R E Webb     (Saesneg yn unig)
SUP0029    D B Williams     (Saesneg yn unig)
SUP0030    K E Ball     (Saesneg yn unig)
SUP0031    Port of Milford Haven (Saesneg yn unig)
SUP0032    Dean Protheroe     (Saesneg yn unig)
SUP0033    Claire Protheroe     (Saesneg yn unig)
SUP0034    Keith Thomas     (Saesneg yn unig)
SUP0035    Richard Spooner     (Saesneg yn unig)
SUP0036    Michael Thomas     (Saesneg yn unig)
SUP0037    Gerald Rogers     (Saesneg yn unig)
SUP0038    Tracy Tozer     (Saesneg yn unig)
SUP0039    Paul Andrew Rees     (Saesneg yn unig)
SUP0040    Bryan Lawrence     (Saesneg yn unig)
SUP0041    Steve Howard     (Saesneg yn unig)
SUP0042    Richard Hurd     (Saesneg yn unig)
SUP0043    Biffa (Saesneg yn unig)
SUP0044    Ian Jones     (Saesneg yn unig)
SUP0045    Paul Snook    
SUP0046    Kieran Lawerence     (Saesneg yn unig)
SUP0047    Michael Plaut     (Saesneg yn unig)
SUP0048    Sue Tozer     (Saesneg yn unig)
SUP0049    Russell Beale     (Saesneg yn unig)
SUP0050    Ross Adams     (Saesneg yn unig)
SUP0051    Road Haulage Association (Saesneg yn unig)
SUP0052    Gareth Moore     (Saesneg yn unig)
SUP0053    Faris Mansoor     (Saesneg yn unig)
SUP0054    Emma Pugh     (Saesneg yn unig)
SUP0055    Andrew Norman     (Saesneg yn unig)
SUP0056    Paul Morgan     (Saesneg yn unig)
SUP0057    Scott Gable     (Saesneg yn unig)
SUP0058    Peter Crabtree     (Saesneg yn unig)
SUP0059    Kate Smaza     (Saesneg yn unig)
SUP0060    Lauren Thatcher     (Saesneg yn unig)
SUP0061    Iestyn Walters     (Saesneg yn unig)
SUP0062    Nick Jones     (Saesneg yn unig)
SUP0063    Michael Pitt     (Saesneg yn unig)
SUP0064    William Screw     (Saesneg yn unig)
SUP0065    DRees Richards & Partners (Saesneg yn unig)
SUP0066    CEnviroWales Limited (Saesneg yn unig)
SUP0067    Watts Truck & Van (Saesneg yn unig)
SUP0068    Garry Slater     (Saesneg yn unig)
SUP0069    Owen Jones     (Saesneg yn unig)
SUP0070    Dale Flower     (Saesneg yn unig)
SUP0071    Amy Dixon     (Saesneg yn unig)
SUP0072    Sandra Harris     (Saesneg yn unig)
SUP0073    Ronald Richards     (Saesneg yn unig)
SUP0074    Lewis Jones     (Saesneg yn unig)
SUP0075    David & Anne Jenkins     (Saesneg yn unig)
SUP0076    Caroline Jones     (Saesneg yn unig)
SUP0077    Michelle Parsons     (Saesneg yn unig)
SUP0078    R Woolf     (Saesneg yn unig)
SUP0079    Gavin Harris     (Saesneg yn unig)
SUP0080    International Greetings PLC (Saesneg yn unig)
SUP0081    Peter Jones     (Saesneg yn unig)
SUP0082    Rachel Jones     (Saesneg yn unig)
SUP0083    Matthew Richards     (Saesneg yn unig)
SUP0084    Jacqueline Lloyd     (Saesneg yn unig)
SUP0085    Nigel Short     (Saesneg yn unig)
SUP0086    Amanda Edwards     (Saesneg yn unig)
SUP0087    Allan & Jan Spooner     (Saesneg yn unig)
SUP0088    Arnold Edwards     (Saesneg yn unig)
SUP0089    David G Evans     (Saesneg yn unig)
SUP0090    Matt Phillips     (Saesneg yn unig)
SUP0091    Jennifer Edwards     (Saesneg yn unig)
SUP0092    M D Finlay     (Saesneg yn unig)
SUP0093    Gareth Edwards     (Saesneg yn unig)
SUP0094    J M Williams     (Saesneg yn unig)
SUP0095    Eira J Luke     (Saesneg yn unig)
SUP0096    Tim Ashwin     (Saesneg yn unig)
SUP0097    Greg Garner     (Saesneg yn unig)
SUP0098    Essentra Packaging     (Saesneg yn unig)
SUP0099    RDP Lawyers     (Saesneg yn unig)
SUP0100    Elain Garner     (Saesneg yn unig)
SUP0101    Harvey Luke     (Saesneg yn unig)
SUP0102    Lloyds Bank (Saesneg yn unig)
SUP0103    Benjamin Naylor     (Saesneg yn unig)
SUP0104    Claude Jacquot-Preaux     (Saesneg yn unig)
SUP0105    David Brown     (Saesneg yn unig)
SUP0106    South Wales Forgemasters (Saesneg yn unig)
SUP0107    Russell Yates     (Saesneg yn unig)
SUP0108    Rachel Armitage     (Saesneg yn unig)
SUP0109    Simon Lewis     (Saesneg yn unig)
SUP0110    Natalie Queffurus     (Saesneg yn unig)
SUP0111    Nigel Hancock     (Saesneg yn unig)
SUP0112    R D Phillips     (Saesneg yn unig)
SUP0113    R J Phillips     (Saesneg yn unig)
SUP0114    Renishaw plc     (Saesneg yn unig)
SUP0115    J H Watters     (Saesneg yn unig)
SUP0116    Chris Davies     (Saesneg yn unig)
SUP0117    ECO2 Ltd (Saesneg yn unig)
SUP0118    Paul Turner     (Saesneg yn unig)
SUP0119    Mandy Kingston     (Saesneg yn unig)
SUP0120    Jack Lewis     (Saesneg yn unig)
SUP0121    DLP Surveyors (Saesneg yn unig)
SUP0122    GQRL Radiators  (Saesneg yn unig)
SUP0123    Cooke & Arkwright (Saesneg yn unig)
SUP0124    All Trrain Tyres (Saesneg yn unig)
SUP0125    Janet Protheroe     (Saesneg yn unig)
SUP0126    JBisley Office Furniture (Saesneg yn unig)
SUP0127    Mrs A Finn     (Saesneg yn unig)
SUP0128    Jessica Edwards     (Saesneg yn unig)
SUP0129    Barry Protheroe     (Saesneg yn unig)
SUP0130    Julie Hunt     (Saesneg yn unig)
SUP0131    Shine Food Machinery Ltd (Saesneg yn unig)
SUP0132    South Wales Chamber of Commerce (Saesneg yn unig)
SUP0133    Acorn  (Saesneg yn unig)
SUP0134    Institute of Directors Wales Division (Saesneg yn unig)
SUP0135    Paramount Optimising Space (Saesneg yn unig)
SUP0136    Gary Lewis     (Saesneg yn unig)
SUP0137    Chris Power     (Saesneg yn unig)
SUP0138    Tata Steel     (Saesneg yn unig)
SUP0139    James Wilson     (Saesneg yn unig)
SUP0140    ICE Wales (Saesneg yn unig)
SUP0141    Tahir Saleem     (Saesneg yn unig)
SUP0142    Keith Jones     (Saesneg yn unig)
SUP0143    Martin Potter    
SUP0144    Gerald Evans    
SUP0145    Chris Jenkins    (Saesneg yn unig) 
SUP0146    MCoal Authority  (Saesneg yn unig)
SUP0147    Angelika Chraska- Pongo     (Saesneg yn unig)
SUP0148    Richard Sanders     (Saesneg yn unig)
SUP0149    Andrew Phillips     (Saesneg yn unig)
SUP0150    S C Phillips     (Saesneg yn unig)
SUP0151    Ellie Finch     (Saesneg yn unig)
SUP0152    John Mather     (Saesneg yn unig)
SUP0153    Euro Clad Ltd (Saesneg yn unig)
SUP0154    Owens Group uk (Saesneg yn unig)
SUP0155    Ffos Las Rasecourse (Saesneg yn unig)
SUP0156    Van Sport (Saesneg yn unig)
SUP0157    Martin Wilson     (Saesneg yn unig)
SUP0158    Hicks Logistics (Saesneg yn unig)
SUP0159    Wales & West Utilities (Saesneg yn unig)
SUP0160    Arundel House Estates (Saesneg yn unig)
SUP0161    Sharon Speckman (Saesneg yn unig)
SUP0162    RE Phillips     (Saesneg yn unig)
SUP0163    RE Phillips & Partners     (Saesneg yn unig)
SUP0164    Martin Lennon     (Saesneg yn unig)
SUP0165    Nigel Phillips     (Saesneg yn unig)
SUP0166    Sigma 3 Kitchens Ltd (Saesneg yn unig)
SUP0167    CBI (Saesneg yn unig)
SUP0168    Stephens & George (Saesneg yn unig)
SUP0169    Curzon Real Estate (Saesneg yn unig)
SUP0170    Johnsey Estates Limited (Saesneg yn unig)
SUP0171    Anthony Lewis     (Saesneg yn unig)
SUP0172    Guillaume Perillard     (Saesneg yn unig)
SUP0173    Walters Group (Saesneg yn unig)
SUP0174    Symmons Madge Associates
SUP0175    Jade Emanuel     (Saesneg yn unig)
SUP0176    Tomas Chraska     (Saesneg yn unig)
SUP0177    Walters Group (Saesneg yn unig)
SUP0178    Lee Protheore     (Saesneg yn unig)
SUP0179    Alwena Power     (Saesneg yn unig)
SUP0180    Daniel Cooper (Saesneg yn unig)
SUP0181    Monmouthshire Local Access Forum (Saesneg yn unig)
SUP0182    Monmouthshire County Council (Saesneg yn unig)
SUP0183    Newort Civic Society  (Saesneg yn unig)
SUP0184    Lydia Pullen     (Saesneg yn unig)
SUP0185    Charlie Sleep     (Saesneg yn unig)
SUP0186    Mrs Miggins     (Saesneg yn unig)
SUP0187    Peter Thomas Burns     (Saesneg yn unig)
SUP0188    M J Gilbert     (Saesneg yn unig)
SUP0189    Welsh Football Trust (Saesneg yn unig)
SUP0190    Charnwood Group (Saesneg yn unig)
SUP0191    Freight Transport Association (Saesneg yn unig)
SUP0192    Newport City Council (Saesneg yn unig)

We use cookies to help provide you with the best possible online experience.
By using this site, you agree that we may store and access cookies on your device.
You can find out more and set your own preferences here.